Wema Sepetu Shares Beautiful Message To Fans After Her Release

0
38

Wema Sepetu, The Queen of Tanzanian Showbiz, as you already know by now, is finally out of prison after being arrested on suspicions of drug trafficking and usage.

The gorgeous film star caused quite a huge consternation across the reserved nation after her battles with the law started manifesting even leading to the hospitalization of her beloved mother.

And after her turbulence, she is now free and can’t have enough sweet words to share to her followers and friends.

The battle against drug abuse and trafficking continues in earnest across Tanzania as more celebrities keep getting arrested and arraigned in Court.

Here, Wema’s message ,

Mimi na familia yangu tunapenda kuchukua fursa hii kutoa shukrani zetu za dhati kwa wote mlioshirikiana nasi kwa hali na mali katika kipindi hiki kigumu tulichopitia. Najua wengi mlikua mnaniombea, nashukuru kwa sala na dua zenu kwani zimenisaidia kwa kunipa nguvu wakati nikiwa kwenye wakati mgumu sana kwenye maisha yangu. Napenda kuwashukuru mashabiki wangu wote duniani kwa kuniamini na kusimama na mimi kwa kipindi chote hiki, pia napenda kuwashukuru wasanii wenzangu wote. Asante sana kwa mwanasheria wangu Alberto Msando kwa kunisimamia na kuwa na mimi bega kwa bega wakati huu mgumu. Nakuombea kwa Mungu akupe moyo huohuo wa kuwatetea wanyonge. Asante sana. Familia ya marehemu Mzee Issac Sepetu tunasema asanteni sana. #WemaApp hakikisha umedownload kutoka Playstore afu tuongee kule zaidi..

A post shared by A grown Libra (@wemasepetu) on